Giấy in chuyển nhiệt thăng hoa, kích thước tùy chỉnh 70g, 90g, 100g
Giấy in chuyển nhiệt thăng hoa, kích thước tùy chỉnh 70g, 90g, 100g
Mô tả sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Vải polyester căng, in màu toàn diện, kích thước tùy chỉnh |
| Sự miêu tả | 100% Polyester |
| Mực | In chuyển nhiệt, in kỹ thuật số, in lụa. |
| Độ dày | Trọng lượng trung bình |
| Màu sắc | trắng tinh khiết |
| Cân nặng | 70g, 90g, 100g |
| Ứng dụng | quần áo; hàng dệt; trang phục, rèm cửa |
| Skích thước | 17"/42CM,25"/61CM,73"/183CM |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 100m/120m |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày làm việc |
| Bưu kiện | Hống cứng có túi dệt hoặc màng bong bóng khí |
Đặc trưng:
1. Không chứa PVC/ Không chứa Phthalate
2. Chống rách
3. Chống tia cực tím
4. Thân thiện với môi trường
5. Khả năng thẩm thấu tốt
Ứng dụng:
1. hàng rào lưới
2. Cờ bãi biển
3. Cờ lông vũ
4. Ngoài trời
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.










