Maipi-print na PVC translucent white stretch ceiling film
Maipi-print na PVC translucent white stretch ceiling film
Mga mahahalagang detalye
| Data sheet ng kahabaan ng kisame (Pinakapopular na materyal ------PVC stretch ceiling film) (Iba pang mga materyales, mangyaring makipag-ugnayan sa amin para sa karagdagang impormasyon) Ang stretch ceiling ay gawa sa PVC (Polyvinyl chloride). Hindi tinatablan ng tubig at fire-retardant, hindi nasusunog na plastik sheet. Ito ay isang uri ng sistema ng suspendido na kisame, na binubuo ng 2 bahagi: pvc stretch ceiling at aluminum/PVC profile. Ang stretch ceiling ay magaan, madaling linisin at pangalagaan. Maaari itong buksan at isara gamit ang mga spatula. | |
| Netong Timbang: | 240-320 g/m2 para sa iba't ibang uri |
| Kayang Timbang: | 195kg/metro kuwadrado |
| Transparent na rate: | 75% (translucent film), 25-30% (lacquer film), 35-40% (matte film), 10-25% (suede film) |
| Temperatura ng pagtatrabaho: | -30~65 digri |
| Pinakamataas na lakas ng tensile: | hanggang 17 MPa |
| Pinakamataas na lakas ng tensyon: | 30 N (parehong pahaba at gilid) |
| Koepisyent ng pagsipsip ng liwanag: | 30 porsyento (mga canvas ng pelikula na may epekto ng salamin) |
| Numero ng katigasan ng baybayin: | 41±2 |
| Mga Mapanganib na Substansya: | Hindi |
| Bilis ng akustika: | Pamantayan ng Tsina GBJ88-1985 |
| Sirang Tensile: | 262% |
| Haba ng buhay: | 15 taon sa loob ng bahay |
| Malagkit o Hindi | Hindi self-adhesive. Ang stretch ceiling na ito ay naka-install gamit ang aluminum profile, hindi gamit ang pandikit. |
| Kapal | 0.18mm, 0.22mm, 0.25mm, 0.28mm |
| Laki ng piraso | 0-5m ang lapad, 60-100m ang haba bawat rolyo; mga materyales na na-customize ayon sa laki ng customer. |
| Pakete ng Piraso | karton na papel o matigas na tubo. |
| MOQ | na-customize: 1sqm; mga materyales sa rolyo: 1rolyo |
| Oras ng pangunguna | 2-5 araw ng trabaho |
| Mga daanan ng barko | Maliit na dami sa pamamagitan ng express, sa pamamagitan ng himpapawid. Malaking dami sa pamamagitan ng dagat |
| I-export ang daungan | Shanghai |
Halimbawa:
Libreng sample, bayad sa pagpapadala ng customer
1. Ang PVC film na ito para sa dekorasyon sa dingding at kisame ay pasadyang ginawa, bago mag-order, mangyaring suriin at ipadala sa amin ang mga sukat.
2. Ang PVC ceiling film na ito ay kailangang i-install gamit ang mga profile na Aluminum.
3. Kakailanganin nito ng spatula upang maipasok ang gilid ng kisame na PVC (pvc harpoon) sa profile na Aluminyo.
4. Lahat ng disenyo ay maaaring gamitin para sa kisame at dingding.
5. Ang mga disenyo ay may pinakamataas na laki ng pag-print, mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung maayos ang disenyo para sa iyong laki ng pag-print bago umorder.








