Pakyawan na Rolyo ng Puting Papel na Mataas ang Kalidad na 100gsm Nako-customize na Sukat Mataas na Transfer Rate na Jersey Sublimation Print na Tela Mga Tela
Pakyawan na Rolyo ng Puting Papel na Mataas ang Kalidad na 100gsm Nako-customize na Sukat Mataas na Transfer Rate na Jersey Sublimation Print na Tela Mga Tela
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Mga Tela na May Mataas na Rate ng Paglipat na May Sublimasyon sa Jersey |
| Paglalarawan | Inilapat upang ikalat ang tinta at tela ng polyester |
| Tinta | Direktang Paglilipat ng Dye Sub, Paglilipat ng Papel gamit ang Dye Sub |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | White |
| Timbang | 40/50/60/70/90/100gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Fmga pagkaantala,mga banner |
| Pinakamataas na lapad | 24" 36" 44" 60" 63" 64" 72" |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Hindi tinatablan ng tubig
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. Mabilis na Tuyo
4. Hindi tinatablan ng hangin
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. Kasuotang Pang-aktibo
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










