Roll Polyester Knitted Fabric Dye Sublimation para sa mga Bandila
Roll Polyester Knitted Fabric Dye Sublimation para sa mga Bandila
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Roll Polyester Knitted Fabric Dye Sublimation para sa mga Bandila |
| Paglalarawan | 100%Polyester,Tela na Nababaluktot |
| Tinta | Direktang Paglilipat ng Dye Sub, Paglilipat ng Papel gamit ang Dye Sub |
| Kapal | Magaan |
| Kulay | White |
| Timbang | 110gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Fmga pagkaantala,mga banner |
| Pinakamataas na lapad | 3.2/5m |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. mga bandila sa dalampasigan
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










