Pasadyang Sukat 70g, 90g, 100g Papel sa Pag-imprenta ng Sublimasyon ng Pangkulay na Paglilipat ng Init
Pasadyang Sukat 70g, 90g, 100g Papel sa Pag-imprenta ng Sublimasyon ng Pangkulay na Paglilipat ng Init
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Pasadyang Sukat ng Buong Kulay na Polyester Printing Tension Fabric |
| Paglalarawan | 100%Polyester |
| Tinta | Pag-imprenta gamit ang mainit na paglilipat, Digital na pag-imprenta, Silk Screen Print |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | purong puti |
| Timbang | 70g, 90g, 100g |
| Aplikasyon | damit; tela; kasuotan, kurtina |
| Slaki | 17"/42CM,25"/61CM,73"/183CM |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. mga bandila sa dalampasigan
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










