Pasadyang Disenyo ng Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Canvas
Pasadyang Disenyo ng Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Canvas
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Tela na Canvas na Pang-imprenta ng Polyester Dye Sublimation |
| Paglalarawan | 100%Polyester |
| Tinta | pag-imprenta ng inkjet, digital na pag-imprenta |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | White |
| Timbang | 110gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Mga Watawat, Display, Frontlit, atbp |
| Pinakamataas na lapad | 90-250cm |
| Standard na haba | 80m/100m/150m/malaking rolyo |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. Dekorasyon sa bahay
2. reproduksyon ng sining
3. telang may backlit
4. kahon ng ilaw
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










