Pasadyang Sukat ng Buong Kulay na Polyester Printing Tension Fabric Mataas na Kalidad na Dye-Sublimation Table Cloth para sa Mga Home Trade Show
Pasadyang Sukat ng Buong Kulay na Polyester Printing Tension Fabric Mataas na Kalidad na Dye-Sublimation Table Cloth para sa Mga Home Trade Show
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Pasadyang Sukat ng Buong Kulay na Polyester Printing Tension Fabric |
| Paglalarawan | 100%Polyester |
| Tinta | Pag-imprenta gamit ang mainit na paglilipat, Digital na pag-imprenta, Silk Screen Print |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | White |
| Timbang | 150gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Bahay, Panlabas, Hotel, Kasal, Party, Piging |
| Pinakamataas na lapad | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. mga bandila sa dalampasigan
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










