Papel na Pang-sublimasyon ng Dye na Inilimbag sa Guangzhou, Tsina, 50g 70g 90g 100g
Papel na Pang-sublimasyon ng Dye na Inilimbag sa Guangzhou, Tsina, 50g 70g 90g 100g
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Papel ng Paglilipat ng Pangkulay na Pang-sublimasyon |
| Paglalarawan | 100%Polyester,Tela na Nababaluktot |
| Tinta | Pang-imprenta ng Sublimasyon |
| Kapal | Magaan |
| Kulay | Purong Puti |
| Timbang | 31/38/40/50/70/90gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Damit, tela, kasuotan, kurtina |
| Pinakamataas na lapad | 3.2/5m |
| Standard na haba | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Pinakamataas na ani ng paglilipat
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. mga bandila sa dalampasigan
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










