260gsm Dye Sublimation Backlit Material na Makinis at Hinabing Polyester na may Mahusay na Pagpapadala ng Liwanag at Pagganap ng Kulay
260gsm Dye Sublimation Backlit Material na Makinis at Hinabing Polyester na may Mahusay na Pagpapadala ng Liwanag at Pagganap ng Kulay
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Materyal na may Backlit na Pangkulay na Sublimasyon at Makinis na Hinabing Polyester |
| Paglalarawan | 100%Polyester |
| Tinta | Direktang Paglilipat ng Dye Sub, Paglilipat ng Papel gamit ang Dye Sub |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | puting harapan at itim na likod |
| Timbang | 260gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Panlabas, banner, hinabi at niniting |
| Pinakamataas na lapad | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Kraft paper / matigas na tubo |
Mga Tampok:
1. Hindi tinatablan ng tubig
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. Mabilis na Tuyo
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. Kasuotang Pang-aktibo
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










