250gsm Hinabing Block-out na Tela para sa Dye Sublimation na may Dobleng Gilid na Block-out Flags
250gsm Hinabing Block-out na Tela para sa Dye Sublimation na may Dobleng Gilid na Block-out Flags
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Hinabing Block-out na Tela para sa Dye Sublimation Dobleng Gilid |
| Paglalarawan | 100% polyester na may teksturang triple woven blockout na tela |
| Tinta | pag-imprenta ng inkjet, digital na pag-imprenta |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | puti / itim / puting istraktura |
| Timbang | 250gsm(±5g) |
| Aplikasyon | mga nakasabit na manggas, mga bandilang may dalawang gilid |
| Pinakamataas na lapad | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Standard na haba | 80m/100m/150m/malaking rolyo |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Panangga sa Apoy
Aplikasyon:
1. Dekorasyon sa bahay
2. reproduksyon ng sining
3. telang may backlit
4. kahon ng ilaw










