180gsm Polyester Fabric Dye Sublimation Transfer Printing Backlit Fabric para sa Ceiling Light Box
180gsm Polyester Fabric Dye Sublimation Transfer Printing Backlit Fabric para sa Ceiling Light Box
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | Pag-iimprenta ng Sublimasyon sa Paglilipat gamit ang Polyester Fabric Dye na may Backlit |
| Paglalarawan | 100% Polyester Dye Sublimation na tela |
| Tinta | Tinta/paglilipat/Latex/UV para sa sublimasyon ng tina |
| Kapal | Magaan |
| Kulay | White |
| Timbang | 50-550gsmgsm(±5g) |
| Aplikasyon | Tela ng banner/Tela ng bandila |
| Pinakamataas na lapad | 1-3.2m |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Walang PVC/ Walang Phthalate
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. anti-UV
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. Dekorasyon sa Bahay
2. Tela-Unlan
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










