100D Pongee Flag Fabric Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blangkong Tela Malambot at Madaling Tahiin na Tela para sa Bandila
100D Pongee Flag Fabric Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blangkong Tela Malambot at Madaling Tahiin na Tela para sa Bandila
Paglalarawan ng mga Produkto:
| Pangalan ng Produkto | 100D Pongee Flag Tela Pang-sublimasyon Pagtitina |
| Paglalarawan | Oxford,100%Polyester |
| Tinta | Direktang Paglilipat ng Dye Sub, Paglilipat ng Papel gamit ang Dye Sub |
| Kapal | Katamtamang Timbang |
| Kulay | White |
| Timbang | 100gsm(±5g) |
| Aplikasyon | Panlabas, banner, hinabi at niniting |
| Pinakamataas na lapad | 90-320cm |
| Standard na haba | 100m/120m |
| Oras ng Pangunguna | 20-30 araw ng trabaho |
| Pakete | Hard tube na may mga hinabing bag o mga pelikulang bula ng hangin |
Mga Tampok:
1. Hindi tinatablan ng tubig
2. Hindi Tinatanggal ang Luha
3. Mabilis na Tuyo
4. Maganda sa kapaligiran
5. Magandang pagtagos
Aplikasyon:
1. bakod na gawa sa lambat
2. Kasuotang Pang-aktibo
3. mga bandilang balahibo
4. Sa labas
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin










