Karatasi Nyeupe ya Jumla ya Ubora wa Juu 100gsm Vitambaa vya Uchapishaji vya Usablimishaji wa Jersey vya Ubora wa Juu Vitambaa vya Uhamisho wa Jersey vya Ubora wa Juu
Karatasi Nyeupe ya Jumla ya Ubora wa Juu 100gsm Vitambaa vya Uchapishaji vya Usablimishaji wa Jersey vya Ubora wa Juu Vitambaa vya Uhamisho wa Jersey vya Ubora wa Juu
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Vitambaa vya Uchapishaji vya Usablimishaji wa Jezi vya Kiwango cha Juu vya Uhamisho wa Juu |
| Maelezo | Inatumika kutawanya wino na kitambaa cha polyester |
| Wino | Uhamisho wa Karatasi ya Rangi ya Sub Direct, Rangi ya Sub |
| Unene | Uzito wa Kati |
| Rangi | Whit |
| Uzito | 40/50/60/70/90/100gsm(±5g) |
| Maombi | Fkuchelewa,mabango |
| Upana wa juu zaidi | 24" 36" 44" 60" 63"64" 72" |
| Urefu wa kawaida | 100m/120m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Inayokinga Maji
2. Haina Machozi
3. Kavu Haraka
4. Upinzani wa Upepo
5. Upenyezaji mzuri
Maombi:
1. uzio wa matundu
2. Mavazi ya mazoezi
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










