Upakaji Rangi wa Kitambaa cha Kusokotwa cha Polyester kwa Bendera
Upakaji Rangi wa Kitambaa cha Kusokotwa cha Polyester kwa Bendera
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Upakaji Rangi wa Kitambaa cha Kusokotwa cha Polyester kwa Bendera |
| Maelezo | Polyester 100%,Kitambaa cha Kunyoosha |
| Wino | Uhamisho wa Karatasi ya Rangi ya Sub Direct, Rangi ya Sub |
| Unene | Uzito mwepesi |
| Rangi | Whit |
| Uzito | 110gsm(±5g) |
| Maombi | Fkuchelewa,mabango |
| Upana wa juu zaidi | 3.2/5m |
| Urefu wa kawaida | 100m/120m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Isiyo na PVC/ Isiyo na Phthalate
2. Haina Machozi
3.kupambana na UV
4. Rafiki kwa mazingira
5. Upenyezaji mzuri
Maombi:
1. uzio wa matundu
2.bendera za ufukweni
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










