Saizi Iliyobinafsishwa 70g, 90g, 100g Karatasi ya Uchapishaji wa Rangi ya Uhamisho wa Joto
Saizi Iliyobinafsishwa 70g, 90g, 100g Karatasi ya Uchapishaji wa Rangi ya Uhamisho wa Joto
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Kitambaa cha Mvutano cha Uchapishaji wa Polyester chenye Rangi Kamili Maalum |
| Maelezo | Polyester 100% |
| Wino | Uchapishaji wa uhamisho wa moto, Uchapishaji wa dijitali, Uchapishaji wa Skrini ya Hariri |
| Unene | Uzito wa Kati |
| Rangi | nyeupe safi |
| Uzito | 70g, 90g, 100g |
| Maombi | nguo; nguo; vazi, pazia |
| Sukubwa | Inchi 17/42CM,25"/61cm,73"/183cm |
| Urefu wa kawaida | 100m/120m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Isiyo na PVC/ Isiyo na Phthalate
2. Haina Machozi
3.kupambana na UV
4. Rafiki kwa mazingira
5. Upenyezaji mzuri
Maombi:
1. uzio wa matundu
2.bendera za ufukweni
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










