Kitambaa cha Uchapishaji wa Polyester chenye Rangi Kamili cha Ukubwa Maalum Kitambaa cha Meza ya Usablimishaji wa Rangi ya Ubora wa Juu kwa Maonyesho ya Biashara ya Nyumbani
Kitambaa cha Uchapishaji wa Polyester chenye Rangi Kamili cha Ukubwa Maalum Kitambaa cha Meza ya Usablimishaji wa Rangi ya Ubora wa Juu kwa Maonyesho ya Biashara ya Nyumbani
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Kitambaa cha Mvutano cha Uchapishaji wa Polyester chenye Rangi Kamili Maalum |
| Maelezo | Polyester 100% |
| Wino | Uchapishaji wa uhamisho wa moto, Uchapishaji wa dijitali, Uchapishaji wa Skrini ya Hariri |
| Unene | Uzito wa Kati |
| Rangi | Whit |
| Uzito | 150gm(±5g) |
| Maombi | Nyumbani, Nje, Hoteli, Harusi, Sherehe, Karamu |
| Upana wa juu zaidi | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Urefu wa kawaida | 100m/120m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Isiyo na PVC/ Isiyo na Phthalate
2. Haina Machozi
3.kupambana na UV
4. Rafiki kwa mazingira
5. Upenyezaji mzuri
Maombi:
1. uzio wa matundu
2.bendera za ufukweni
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










