Karatasi ya Usablimishaji wa Rangi ya Kiwanda cha Uchina Iliyochapishwa huko Guangzhou Karatasi ya Usablimishaji wa Uhamisho wa Guangzhou 50g 70g 90g 100g
Karatasi ya Usablimishaji wa Rangi ya Kiwanda cha Uchina Iliyochapishwa huko Guangzhou Karatasi ya Usablimishaji wa Uhamisho wa Guangzhou 50g 70g 90g 100g
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Karatasi ya Uhamisho wa Usablimishaji wa Rangi |
| Maelezo | Polyester 100%,Kitambaa cha Kunyoosha |
| Wino | Printa ya Usablimishaji |
| Unene | Uzito mwepesi |
| Rangi | Nyeupe Safi |
| Uzito | 31/38/40/50/70/90gsm(±5g) |
| Maombi | Mavazi, nguo, vazi, pazia |
| Upana wa juu zaidi | 3.2/5m |
| Urefu wa kawaida | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Isiyo na PVC/ Isiyo na Phthalate
2. Haina Machozi
3.kupambana na UV
4. Rafiki kwa mazingira
5. Mavuno ya juu zaidi ya uhamisho
Maombi:
1. uzio wa matundu
2.bendera za ufukweni
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










