Rangi ya 260gsm, Nyenzo ya Usablimishaji wa Nyuma, Polyester Laini Iliyosokotwa, Yenye Upitishaji Bora wa Mwanga na Utendaji Bora wa Rangi
Rangi ya 260gsm, Nyenzo ya Usablimishaji wa Nyuma, Polyester Laini Iliyosokotwa, Yenye Upitishaji Bora wa Mwanga na Utendaji Bora wa Rangi
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Rangi ya Usablimishaji Nyenzo Iliyowashwa Nyuma ya Rangi ya Polyester Laini Iliyosokotwa |
| Maelezo | Polyester 100% |
| Wino | Uhamisho wa Karatasi ya Rangi ya Sub Direct, Rangi ya Sub |
| Unene | Uzito wa Kati |
| Rangi | mbele nyeupe na nyuma nyeusi |
| Uzito | 260gsm(±5g) |
| Maombi | Nje, bendera, imesukwa na kusokotwa |
| Upana wa juu zaidi | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Urefu wa kawaida | 100m/120m |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Karatasi ya ufundi / bomba gumu |
Vipengele:
1. Inayokinga Maji
2. Haina Machozi
3. Kavu Haraka
4. Rafiki kwa mazingira
5. Upenyezaji mzuri
Maombi:
1. uzio wa matundu
2. Mavazi ya mazoezi
3. bendera za manyoya
4. Nje
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










