Kitambaa cha Kufumwa cha 250gsm cha Kufungia kwa ajili ya Kupaka Rangi Bendera za Kufungia za Pande Mbili
Kitambaa cha Kufumwa cha 250gsm cha Kufungia kwa ajili ya Kupaka Rangi Bendera za Kufungia za Pande Mbili
Maelezo ya Bidhaa:
| Jina la Bidhaa | Kitambaa cha Kufumwa cha Kufungia kwa Pande Mbili za Usablimishaji wa Rangi |
| Maelezo | Kitambaa cha kuzuia maji chenye umbo la polyester 100% kilichosokotwa mara tatu |
| Wino | uchapishaji wa inkjet, uchapishaji wa kidijitali |
| Unene | Uzito wa Kati |
| Rangi | muundo mweupe/mweusi/mweupe |
| Uzito | 250gsm(±5g) |
| Maombi | mikono ya kunyongwa, bendera mbili za pembeni |
| Upana wa juu zaidi | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Urefu wa kawaida | 80m/100m/150m/roli kubwa |
| Muda wa Kuongoza | Siku 20-30 za kazi |
| Kifurushi | Hbomba la ard lenye mifuko iliyosokotwa au filamu za viputo vya hewa |
Vipengele:
1. Isiyo na PVC/ Isiyo na Phthalate
2. Haina Machozi
3.kupambana na UV
4. Rafiki kwa mazingira
5. Kizuia Moto
Maombi:
1. Mapambo ya nyumbani
2. sanaa ya kunakili
3. kitambaa chenye mwanga wa nyuma
4. sanduku nyepesi
Andika ujumbe wako hapa na ututumie










