Impapuro z'umweru zo kugurisha ku bwinshi zifite ubwiza bwa 100gsm, ingano ishoboka yo kohereza imyenda ya Jersey Sublimation, imyenda yo gucapa
Impapuro z'umweru zo kugurisha ku bwinshi zifite ubwiza bwa 100gsm, ingano ishoboka yo kohereza imyenda ya Jersey Sublimation, imyenda yo gucapa
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Imyenda yo gucapa ya Jersey Sublimation ifite agaciro gakomeye |
| Ibisobanuro | Ikoreshwa mu gukwirakwiza wino n'imyenda ya polyester |
| Wino | Irangi ritaziguye, Irangi ritaziguye ryo kohereza impapuro |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 40/50/60/70/90/100gsm(±5g) |
| Porogaramu | Fgutinda,amabendera |
| Ubugari ntarengwa | 24" 36" 44" 60" 63" 64" 72" |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Irinda amazi
2. Irwanya amarira
3.Ibyuma vuba
4. Irinda umuyaga
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.Imyambarire isanzwe
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










