Irangi ryo mu mwenda wa Polyester wo mu bwoko bwa Sublimation ku mabendera
Irangi ryo mu mwenda wa Polyester wo mu bwoko bwa Sublimation ku mabendera
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Irangi ryo mu mwenda wa Polyester wo mu bwoko bwa Sublimation ku mabendera |
| Ibisobanuro | Polyester 100%,Igitambaro cyo kudoda |
| Wino | Irangi ritaziguye, Irangi ritaziguye ryo kohereza impapuro |
| Ubunini | Uburemere bworoheje |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 110gsm (±5g) |
| Porogaramu | Fgutinda,amabendera |
| Ubugari ntarengwa | 3.2/5m |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.amabendera yo ku mucanga
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










