Umuzingo wa Polydex Fabric Sublimation Roll 100% Polyester Interlock Jersey White Fabric yo gucapa Sublimation
Umuzingo wa Polydex Fabric Sublimation Roll 100% Polyester Interlock Jersey White Fabric yo gucapa Sublimation
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Umuzingo wa polydex wo gushyiramo imyenda ya polyester 100% Interlock Jersey white fabric yo gucapa sublimation |
| Ibisobanuro | 100% Igitambaro cya polyester, mesh |
| Wino | Irangi ritaziguye, Irangi ritaziguye ryo kohereza impapuro |
| Ubunini | Uburemere bworoheje |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 145gsm (±5g) |
| Porogaramu | Ihema, Imodoka, Felti, Isakoshi, Ibiryamirwa, Ikariso |
| Ubugari ntarengwa | 58/60" |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.amabendera yo ku mucanga
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










