Ingano yihariye: 70g, 90g, 100g Impapuro zo gucapa zikoresha irangi ry'ubushyuhe
Ingano yihariye: 70g, 90g, 100g Impapuro zo gucapa zikoresha irangi ry'ubushyuhe
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Ingano yihariye y'umukandara wa Polyester wo gucapa ufite amabara menshi |
| Ibisobanuro | Polyester 100% |
| Wino | Icapiro rishyushye ryo kohereza, icapiro rya elegitoroniki, icapiro rya Silk Screen |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | umweru wuzuye |
| Uburemere | 70g, 90g, 100g |
| Porogaramu | imyenda; imyenda; imyenda, umwenda |
| Sijanisha | 17"/42CM,25"/61CM,73"/183CM |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.amabendera yo ku mucanga
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










