Igishushanyo mbonera cyihariye cy'irangi rya polyester sublimation gicapa imyenda ku gitambaro
Igishushanyo mbonera cyihariye cy'irangi rya polyester sublimation gicapa imyenda ku gitambaro
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Ibara rya Polyester Sublimation ricapa imyenda yo mu bwoko bwa Canvas |
| Ibisobanuro | Polyester 100% |
| Wino | icapiro rya inkjet, icapiro rya digitale |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 110gsm (±5g) |
| Porogaramu | Amabendera, Icyerekanwa, Itara ry'imbere, n'ibindi |
| Ubugari ntarengwa | 90-250cm |
| Uburebure busanzwe | 80m/100m/150m/umuzingo munini |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1. Imitako yo mu rugo
2.ubuhanzi bwo gukora ibishushanyo
3.igitambaro gitanga urumuri rw'inyuma
4.agasanduku k'urumuri
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










