Ingano yihariye y'igitambaro cyo gucapa cya polyester gifite ibara ryuzuye, igitambaro cyo ku meza gikozwe mu irangi ry'ubuziranenge bwo hejuru mu imurikagurisha ryo mu rugo
Ingano yihariye y'igitambaro cyo gucapa cya polyester gifite ibara ryuzuye, igitambaro cyo ku meza gikozwe mu irangi ry'ubuziranenge bwo hejuru mu imurikagurisha ryo mu rugo
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Ingano yihariye y'umukandara wa Polyester wo gucapa ufite amabara menshi |
| Ibisobanuro | Polyester 100% |
| Wino | Icapiro rishyushye ryo kohereza, icapiro rya elegitoroniki, icapiro rya Silk Screen |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 150gsm (±5g) |
| Porogaramu | Urugo, Hanze, Hoteli, Ubukwe, Ibirori, Ifunguro ry'umunsi mukuru |
| Ubugari ntarengwa | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.amabendera yo ku mucanga
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










