Impapuro zo mu bwoko bwa "Irangi" zo mu ruganda rw'Ubushinwa zacapwe muri Guangzhou Transfer Sublimation Paper 50g 70g 90g 100g
Impapuro zo mu bwoko bwa "Irangi" zo mu ruganda rw'Ubushinwa zacapwe muri Guangzhou Transfer Sublimation Paper 50g 70g 90g 100g
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Impapuro zo kohereza irangi ku rupapuro rwo kwimura |
| Ibisobanuro | Polyester 100%,Igitambaro cyo kudoda |
| Wino | Imashini ikoresha sublimation |
| Ubunini | Uburemere bworoheje |
| Ibara | Umweru Utagira Ibara |
| Uburemere | 31/38/40/50/70/90gsm(±5g) |
| Porogaramu | Imyenda, imyenda, imyenda, umwenda |
| Ubugari ntarengwa | 3.2/5m |
| Uburebure busanzwe | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Umusaruro mwinshi wo kohereza amafaranga
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.amabendera yo ku mucanga
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










