Irangi rya 260gsm Sublimation Backlit Material Polyester ikoze neza ifite urumuri rwiza n'amabara meza
Irangi rya 260gsm Sublimation Backlit Material Polyester ikoze neza ifite urumuri rwiza n'amabara meza
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Irangi rikozwe mu buryo bwa "backlit" rikozwe mu buryo bwa "Smooth Booded Polyester" |
| Ibisobanuro | Polyester 100% |
| Wino | Irangi ritaziguye, Irangi ritaziguye ryo kohereza impapuro |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | imbere umweru n'inyuma y'umukara |
| Uburemere | 260gsm (±5g) |
| Porogaramu | Hanze, ibendera, iboshye kandi iraboshye |
| Ubugari ntarengwa | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Impapuro zo mu bwoko bwa Kraft / umuyoboro ukomeye |
Ibiranga:
1. Irinda amazi
2. Irwanya amarira
3.Ibyuma vuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.Imyambarire isanzwe
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










