Igitambaro cyometseho 250gsm cyo gushyiramo irangi, amabendera yo ku ruhande rumwe n'ay'impande ebyiri.
Igitambaro cyometseho 250gsm cyo gushyiramo irangi, amabendera yo ku ruhande rumwe n'ay'impande ebyiri.
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Igitambaro cyometseho irangi gikozwe mu mpande ebyiri |
| Ibisobanuro | Igitambaro cyometseho ibice bitatu cya polyester gifite imiterere 100% |
| Wino | icapiro rya inkjet, icapiro rya digitale |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | imiterere y'umweru / umukara / umweru |
| Uburemere | 250gsm (±5g) |
| Porogaramu | amaboko manini, amabendera abiri yo ku ruhande |
| Ubugari ntarengwa | 320cm-280cm-160cm-150cm |
| Uburebure busanzwe | 80m/100m/150m/umuzingo munini |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Nta PVC/ Nta Phthalate
2. Irwanya amarira
3. kurwanya imirasire y'izuba
4. Irinda ibidukikije
5. Irinda umuriro
Porogaramu:
1. Imitako yo mu rugo
2.ubuhanzi bwo gukora ibishushanyo
3.igitambaro gitanga urumuri rw'inyuma
4.agasanduku k'urumuri










