100D Pongee Flag Fabric Sublimation Drying Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Fabric Yoroshye Kudoda Flag Fabric
100D Pongee Flag Fabric Sublimation Drying Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Fabric Yoroshye Kudoda Flag Fabric
Ibisobanuro by'ibicuruzwa:
| Izina ry'igicuruzwa | Irangi ryo gusiga ibendera rya Pongee rya 100D |
| Ibisobanuro | oxfordPolyester 100% |
| Wino | Irangi ritaziguye, Irangi ritaziguye ryo kohereza impapuro |
| Ubunini | Uburemere buringaniye |
| Ibara | Wigicucu |
| Uburemere | 100gsm (±5g) |
| Porogaramu | Hanze, ibendera, iboshye kandi iraboshye |
| Ubugari ntarengwa | 90-320cm |
| Uburebure busanzwe | 100m/120m |
| Igihe cyo Kubona Igihe cy'Ubwishingizi | Iminsi 20-30 y'akazi |
| Pake | Humuyoboro w'igitambaro ufite imifuka iboshye cyangwa udupira tw'umwuka |
Ibiranga:
1. Irinda amazi
2. Irwanya amarira
3.Ibyuma vuba
4. Irinda ibidukikije
5. Kwinjira neza
Porogaramu:
1.uruzitiro rw'urukuta
2.Imyambarire isanzwe
3.amabendera y'amababa
4. Hanze
Andika ubutumwa bwawe hano hanyuma ubwoherereze










