Mpukutu Wapamwamba wa Pepala Loyera wa 100gsm Wosinthika Kukula Kwambiri Kwambiri Kosamutsira Mtengo Wapamwamba Jersey Sublimation Print Fabrics Nsalu
Mpukutu Wapamwamba wa Pepala Loyera wa 100gsm Wosinthika Kukula Kwambiri Kwambiri Kosamutsira Mtengo Wapamwamba Jersey Sublimation Print Fabrics Nsalu
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Nsalu Zosindikizidwa za Jersey Sublimation Zotsika Mtengo Wapamwamba |
| Kufotokozera | Yogwiritsidwa ntchito pofalitsa inki ndi nsalu ya polyester |
| Inki | Utoto Sub Direct, Utoto Sub Kusamutsa Mapepala |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 40/50/60/70/90/100gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Fkuchedwa,mbendera |
| M'lifupi mwake | 24" 36" 44" 60" 63" 64" 72" |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Chosalowa madzi
2. Yosagwetsa Misozi
3. Youma Mwachangu
4. Kuteteza Mphepo
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. Zovala zolimbitsa thupi
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










