Utoto Wopaka Nsalu Wolukidwa ndi Polyester wa Mbendera
Utoto Wopaka Nsalu Wolukidwa ndi Polyester wa Mbendera
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Utoto Wopaka Nsalu Wolukidwa ndi Polyester wa Mbendera |
| Kufotokozera | 100% Polyester,Tambasula Nsalu |
| Inki | Utoto Sub Direct, Utoto Sub Kusamutsa Mapepala |
| Kukhuthala | Kulemera kochepa |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 110gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Fkuchedwa,mbendera |
| M'lifupi mwake | 3.2/5m |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. mbendera za m'mphepete mwa nyanja
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










