Polydex Fabric Sublimation Roll 100% Polyester Interlock Jersey White Nsalu Yosindikizira Sublimation
Polydex Fabric Sublimation Roll 100% Polyester Interlock Jersey White Nsalu Yosindikizira Sublimation
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Mpukutu wa nsalu ya polydex sublimation roll 100% Polyester Interlock Jersey White Nsalu yosindikizira Sublimation |
| Kufotokozera | Nsalu Yolukidwa ya 100% polyester, mauna |
| Inki | Utoto Sub Direct, Utoto Sub Kusamutsa Mapepala |
| Kukhuthala | Kulemera kochepa |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 145gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Chipinda chogona, Galimoto, Felt, Chikwama, Zofunda, Bulangeti |
| M'lifupi mwake | 58/60" |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. mbendera za m'mphepete mwa nyanja
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










