Kapangidwe Kopangidwa Mwamakonda Kopangidwa ndi Polyester Dye Sublimation Yosindikizira Nsalu Canvas
Kapangidwe Kopangidwa Mwamakonda Kopangidwa ndi Polyester Dye Sublimation Yosindikizira Nsalu Canvas
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Nsalu Yosindikizira Yopaka Polyester Sublimation |
| Kufotokozera | 100% Polyester |
| Inki | kusindikiza kwa inkjet, kusindikiza kwa digito |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 110gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Mbendera, Chiwonetsero, Kuwala kwa Patsogolo, ndi zina zotero |
| M'lifupi mwake | 90-250cm |
| Kutalika kokhazikika | 80m/100m/150m/mpukutu waukulu |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1. Kukongoletsa kwa nyumba
2.kujambulanso zaluso
3.nsalu yowala kumbuyo
4. bokosi lowala
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










