Nsalu Yosindikizidwa ndi Polyester Yokhala ndi Utoto Wapamwamba Kwambiri Yopaka Patebulo Yogulitsira Panyumba
Nsalu Yosindikizidwa ndi Polyester Yokhala ndi Utoto Wapamwamba Kwambiri Yopaka Patebulo Yogulitsira Panyumba
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Nsalu Yosindikizira Yolimba Yokhala ndi Mtundu Wonse ya Polyester |
| Kufotokozera | 100% Polyester |
| Inki | Kusindikiza kotentha, Kusindikiza kwa digito, Kusindikiza kwa Silika |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 150gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Kunyumba, Panja, Hotelo, Ukwati, Phwando, Phwando |
| M'lifupi mwake | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. mbendera za m'mphepete mwa nyanja
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










