Mpukutu wa Pepala Lopopera la China Lopaka Utoto Losindikizidwa ku Guangzhou Transfer Sublimation Pepala 50g 70g 90g 100g
Mpukutu wa Pepala Lopopera la China Lopaka Utoto Losindikizidwa ku Guangzhou Transfer Sublimation Pepala 50g 70g 90g 100g
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Pepala Losamutsa Utoto Wopaka Utoto |
| Kufotokozera | 100% Polyester,Tambasula Nsalu |
| Inki | Chosindikizira cha Sublimation |
| Kukhuthala | Kulemera kochepa |
| Mtundu | Choyera Choyera |
| Kulemera | 31/38/40/50/70/90gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Zovala, nsalu, chovala, nsalu |
| M'lifupi mwake | 3.2/5m |
| Kutalika kokhazikika | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kusamutsa phindu lalikulu kwambiri
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. mbendera za m'mphepete mwa nyanja
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










