260gsm Dye Sublimation Backlight Material Smooth Luck Polyester yokhala ndi kuwala kwabwino komanso mawonekedwe abwino a utoto
260gsm Dye Sublimation Backlight Material Smooth Luck Polyester yokhala ndi kuwala kwabwino komanso mawonekedwe abwino a utoto
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Utoto Wowala Kwambiri Wopangidwa ndi Polyester Wosalala |
| Kufotokozera | 100% Polyester |
| Inki | Utoto Sub Direct, Utoto Sub Kusamutsa Mapepala |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | kutsogolo koyera ndi kumbuyo kwakuda |
| Kulemera | 260gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Panja, mbendera, yolukidwa & yolukidwa |
| M'lifupi mwake | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Kraft pepala / chubu cholimba |
Mawonekedwe:
1. Chosalowa madzi
2. Yosagwetsa Misozi
3. Youma Mwachangu
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. Zovala zolimbitsa thupi
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










