Nsalu Yolukidwa ya 250gsm Yopangira Utoto Wothira Mbali Ziwiri Mbendera Zothira Mbali
Nsalu Yolukidwa ya 250gsm Yopangira Utoto Wothira Mbali Ziwiri Mbendera Zothira Mbali
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Nsalu Yolukidwa Yopangira Utoto Wophatikiza Mbali Ziwiri |
| Kufotokozera | Nsalu yoluka katatu yopangidwa ndi polyester 100% |
| Inki | kusindikiza kwa inkjet, kusindikiza kwa digito |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | kapangidwe koyera/kwakuda/koyera |
| Kulemera | 250gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | manja opachikidwa, mbendera ziwiri zam'mbali |
| M'lifupi mwake | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Kutalika kokhazikika | 80m/100m/150m/mpukutu waukulu |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Wosatha Moto
Ntchito:
1. Kukongoletsa kwa nyumba
2.kujambulanso zaluso
3.nsalu yowala kumbuyo
4. bokosi lowala
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










