Nsalu Yopangidwa ndi Utoto wa 180gsm Polyester Sublimation Transfer Printing Backlit Nsalu ya Bokosi Lowunikira Denga
Nsalu Yopangidwa ndi Utoto wa 180gsm Polyester Sublimation Transfer Printing Backlit Nsalu ya Bokosi Lowunikira Denga
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | Kusindikiza kwa Utoto wa Nsalu ya Polyester Sublimation Transfer Backlight |
| Kufotokozera | Nsalu yopaka utoto ya 100% Polyester |
| Inki | Inki/kusamutsa utoto/Latex/UV |
| Kukhuthala | Kulemera kochepa |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 50-550gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Nsalu ya mbendera/Nsalu ya mbendera |
| M'lifupi mwake | 1-3.2m |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Yopanda PVC/ Yopanda Phthalate
2. Yosagwetsa Misozi
3. anti-UV
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1. Zokongoletsa Pakhomo
2. Nsalu-Mphasa
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










