Nsalu Yopangidwa ndi Mbendera ya Pongee ya 100D Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Nsalu Yofewa Yosavuta Kusoka Nsalu Yopangidwa ndi Mbendera
Nsalu Yopangidwa ndi Mbendera ya Pongee ya 100D Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Nsalu Yofewa Yosavuta Kusoka Nsalu Yopangidwa ndi Mbendera
Kufotokozera kwa Zamalonda:
| Dzina la Chinthu | 100D Pongee Flag Sublimation Utoto |
| Kufotokozera | oxford, 100% Polyester |
| Inki | Utoto Sub Direct, Utoto Sub Kusamutsa Mapepala |
| Kukhuthala | Kulemera kwapakati |
| Mtundu | Wkugunda |
| Kulemera | 100gsm(±5g) |
| Kugwiritsa ntchito | Panja, mbendera, yolukidwa & yolukidwa |
| M'lifupi mwake | 90-320cm |
| Kutalika kokhazikika | 100m/120m |
| Nthawi yotsogolera | Masiku 20-30 ogwira ntchito |
| Phukusi | Hchubu cha ard chokhala ndi matumba oluka kapena mafilimu a air bubble |
Mawonekedwe:
1. Chosalowa madzi
2. Yosagwetsa Misozi
3. Youma Mwachangu
4. Yogwirizana ndi chilengedwe
5. Kulowa bwino
Ntchito:
1.mpanda wa mesh
2. Zovala zolimbitsa thupi
3. mbendera za nthenga
4. Kunja
Lembani uthenga wanu apa ndipo mutitumizireni










