Rholyn Papur Gwyn Cyfanwerthu Ansawdd Uchel 100gsm Maint Addasadwy Cyfradd Trosglwyddo Uchel Jersey Sublimation Print Ffabrigau Tecstilau
Rholyn Papur Gwyn Cyfanwerthu Ansawdd Uchel 100gsm Maint Addasadwy Cyfradd Trosglwyddo Uchel Jersey Sublimation Print Ffabrigau Tecstilau
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffabrigau Print Sublimation Jersey Cyfradd Trosglwyddo Uchel Tecstilau |
| Disgrifiad | Wedi'i gymhwyso i wasgaru inc a ffabrig polyester |
| Inc | Is-lifyn yn uniongyrchol, Trosglwyddo Papur Is-lifyn |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | White |
| Pwysau | 40/50/60/70/90/100gsm±5g) |
| Cais | Foedi,baneri |
| Lled mwyaf | 24" 36" 44" 60" 63" 64" 72" |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Diddos
2. Gwrth-rhwygo
3. Sychu'n Gyflym
4. Prawf Gwynt
5. Treiddiad da
Cais:
1. ffens rhwyll
2. Dillad chwaraeon
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










