Rholyn Sublimation Ffabrig Polydex 100% Polyester Rhyng-gloi Jersey Gwyn Ffabrig ar gyfer Argraffu Sublimation
Rholyn Sublimation Ffabrig Polydex 100% Polyester Rhyng-gloi Jersey Gwyn Ffabrig ar gyfer Argraffu Sublimation
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | rholio sublimiad ffabrig polydex 100% Polyester Interlock Jersey Gwyn Ffabrig ar gyfer Argraffu Sublimiad |
| Disgrifiad | Ffabrig Gwau 100% polyester, rhwyll |
| Inc | Is-lifyn yn uniongyrchol, Trosglwyddo Papur Is-lifyn |
| Trwch | Pwysau ysgafn |
| Lliw | White |
| Pwysau | 145gsm(±5g) |
| Cais | Canopi, Car, Ffelt, Bag, Dillad Gwely, Blanced |
| Lled mwyaf | 58/60" |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. ffens rhwyll
2. baneri traeth
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










