Papur Argraffu Sublimation Lliw Trosglwyddo Gwres Maint wedi'i Addasu 70g, 90g, 100g
Papur Argraffu Sublimation Lliw Trosglwyddo Gwres Maint wedi'i Addasu 70g, 90g, 100g
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffabrig Tensiwn Argraffu Polyester Lliw Llawn Maint Personol |
| Disgrifiad | 100% Polyester |
| Inc | Argraffu trosglwyddo poeth, Argraffu digidol, Argraffu Sgrin sidan |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | gwyn pur |
| Pwysau | 70g, 90g, 100g |
| Cais | dillad; tecstilau; dilledyn, llenni |
| Smaint | 17"/42CM,25"/61CM,73"/183CM |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. ffens rhwyll
2. baneri traeth
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










