Canfas Ffabrig Argraffu Sublimation Lliw Polyester Dyluniad wedi'i Addasu
Canfas Ffabrig Argraffu Sublimation Lliw Polyester Dyluniad wedi'i Addasu
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Canfas Ffabrig Argraffu Sublimation Lliw Polyester |
| Disgrifiad | 100% Polyester |
| Inc | argraffu incjet, argraffu digidol |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | White |
| Pwysau | 110gsm(±5g) |
| Cais | Baneri, Arddangosfa, Goleuadau Blaen, ac ati |
| Lled mwyaf | 90-250cm |
| Hyd safonol | Rholyn jumbo 80m/100m/150m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. Addurno cartref
2. atgynhyrchu celf
3. ffabrig wedi'i oleuo'n ôl
4. blwch golau
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










