Rholyn Papur Sublimiad Lliw Ffatri Tsieina wedi'i Argraffu yn Guangzhou Papur Sublimiad Trosglwyddo 50g 70g 90g 100g
Rholyn Papur Sublimiad Lliw Ffatri Tsieina wedi'i Argraffu yn Guangzhou Papur Sublimiad Trosglwyddo 50g 70g 90g 100g
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Papur Trosglwyddo Sublimation Lliw |
| Disgrifiad | 100% Polyester,Ffabrig Ymestynnol |
| Inc | Argraffydd Sublimation |
| Trwch | Pwysau ysgafn |
| Lliw | Gwyn Pur |
| Pwysau | 31/38/40/50/70/90gsm±5g) |
| Cais | Dillad, tecstilau, dilledyn, llenni |
| Lled mwyaf | 3.2/5m |
| Hyd safonol | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Cynnyrch trosglwyddo uchaf
Cais:
1. ffens rhwyll
2. baneri traeth
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










