Deunydd Cefn-oleuo Sublimiad Lliw 260gsm Polyester Gwehyddu Llyfn gyda Throsglwyddiad Golau a Pherfformiad Lliw Rhagorol
Deunydd Cefn-oleuo Sublimiad Lliw 260gsm Polyester Gwehyddu Llyfn gyda Throsglwyddiad Golau a Pherfformiad Lliw Rhagorol
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Deunydd Cefn-oleuo Sublimiad Lliw Polyester Gwehyddu Llyfn |
| Disgrifiad | 100% Polyester |
| Inc | Is-lifyn yn uniongyrchol, Trosglwyddo Papur Is-lifyn |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | blaen gwyn a chefn du |
| Pwysau | 260gsm(±5g) |
| Cais | Awyr agored, baner, wedi'i wehyddu a'i gwau |
| Lled mwyaf | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Papur Kraft / tiwb caled |
Nodweddion:
1. Diddos
2. Gwrth-rhwygo
3. Sychu'n Gyflym
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. ffens rhwyll
2. Dillad chwaraeon
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










