Ffabrig Blocio Gwehyddu 250gsm ar gyfer Baneri Blocio Ochrau Dwbl Sublimiad Lliw
Ffabrig Blocio Gwehyddu 250gsm ar gyfer Baneri Blocio Ochrau Dwbl Sublimiad Lliw
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffabrig Gwehyddu Bloc-allan ar gyfer Sublimation Lliw Dwbl Ochrau |
| Disgrifiad | Ffabrig blocio triphlyg gwehyddu 100% polyester |
| Inc | argraffu incjet, argraffu digidol |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | strwythur gwyn / du / gwyn |
| Pwysau | 250gsm(±5g) |
| Cais | llewys crog, baneri ochr ddwbl |
| Lled mwyaf | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Hyd safonol | Rholyn jumbo 80m/100m/150m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Gwrth-fflam
Cais:
1. Addurno cartref
2. atgynhyrchu celf
3. ffabrig wedi'i oleuo'n ôl
4. blwch golau
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










