Ffabrig Polyester 180gsm Ffabrig Argraffu Trosglwyddo Sublimation Lliw Polyester 180gsm ar gyfer Blwch Golau Nenfwd
Ffabrig Polyester 180gsm Ffabrig Argraffu Trosglwyddo Sublimation Lliw Polyester 180gsm ar gyfer Blwch Golau Nenfwd
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Argraffu Trosglwyddo Sublimation Lliw Ffabrig Polyester wedi'i Oleuo'n Ôl |
| Disgrifiad | Ffabrig Sublimation Lliw Polyester 100% |
| Inc | Inc/trosglwyddo/Latecs/UV sychdarthiad llifyn |
| Trwch | Pwysau ysgafn |
| Lliw | White |
| Pwysau | 50-550gsmg(±5g) |
| Cais | Ffabrig baner/ffabrig baner |
| Lled mwyaf | 1-3.2m |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Heb PVC/ Heb ffthalad
2. Gwrth-rhwygo
3. gwrth-UV
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. Addurno Cartref
2. Clustog Tecstilau
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










