Ffabrig Baner Pongee 100D Lliwio Sublimation Inkjet Uniongyrchol Ffabrig Gwag Polyester 100gsm Meddal Hawdd i'w Wnïo Ffabrig Baner
Ffabrig Baner Pongee 100D Lliwio Sublimation Inkjet Uniongyrchol Ffabrig Gwag Polyester 100gsm Meddal Hawdd i'w Wnïo Ffabrig Baner
Disgrifiad Cynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Lliwio Sublimation Ffabrig Baner Pongee 100D |
| Disgrifiad | Rhydychen,100% Polyester |
| Inc | Is-lifyn yn uniongyrchol, Trosglwyddo Papur Is-lifyn |
| Trwch | Pwysau Canolig |
| Lliw | White |
| Pwysau | 100gsm(±5g) |
| Cais | Awyr agored, baner, wedi'i wehyddu a'i gwau |
| Lled mwyaf | 90-320cm |
| Hyd safonol | 100m/120m |
| Amser Arweiniol | 20-30 diwrnod gwaith |
| Pecyn | Htiwb caled gyda bagiau gwehyddu neu ffilmiau swigod aer |
Nodweddion:
1. Diddos
2. Gwrth-rhwygo
3. Sychu'n Gyflym
4. Eco-gyfeillgar
5. Treiddiad da
Cais:
1. ffens rhwyll
2. Dillad chwaraeon
3. baneri plu
4. Yn yr awyr agored
Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni










