Ìwé Funfun Osunwon Didara Giga 100gsm Iwọn Aṣeṣe Ti a le Ṣàtúnṣe Iwọn Gbigbe Giga Jersey Sublimation Print Aṣọ Aṣọ
Ìwé Funfun Osunwon Didara Giga 100gsm Iwọn Aṣeṣe Ti a le Ṣàtúnṣe Iwọn Gbigbe Giga Jersey Sublimation Print Aṣọ Aṣọ
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Awọn aṣọ titẹjade Sublimation Jersey Oṣuwọn Gbigbe Giga |
| Àpèjúwe | A lo si inki ati aṣọ polyester tuka |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 40/50/60/70/90/100gsm(±5g) |
| Ohun elo | Fawọn lags,àwọn àsíá |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 24" 36" 44" 60" 63"64" 72" |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Omi ko ni wahala
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.Gbẹ ni kiakia
4.Ẹ̀rí Afẹ́fẹ́
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2.Activewear
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










