Àwọ̀ Aṣọ Pọ́lísítà Tí A Fi Kọ́ni Wẹ́ fún Àwọn Àsíá
Àwọ̀ Aṣọ Pọ́lísítà Tí A Fi Kọ́ni Wẹ́ fún Àwọn Àsíá
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Àwọ̀ Aṣọ Pọ́lísítà Tí A Fi Kọ́ni Wẹ́ fún Àwọn Àsíá |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta,Aṣọ Na |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 110gsm(±5g) |
| Ohun elo | Fawọn lags,àwọn àsíá |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 3.2/5m |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2. àwọn àsíá etíkun
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










